Chi tiết bài viết - Huyện Gio Linh
- Kế hoạch tuyên truyền cải cách hành chính trên địa bàn tỉnh Quảng Trị năm 2023
- Kế hoạch tuyên truyền cải cách hành chính huyện Gio Linh năm 2023
- Kế hoạch tuyên truyền nâng cao chỉ số cạnh tranh cấp tỉnh PCI trên hệ thống phương tiên...
- Kế hoạch hành động nâng cao chất lượng và hiệu quả cung cấp dịch vụ công trực tuyến trên...
- Báo cáo kết quả thực hiện chỉ số cải cách hành chính năm 2022, phương hướng, nhiệm vụ...
- Các văn bản quy phạm pháp luật có hiệu lực tháng 5 năm 2024
- Các văn bản quy phạm pháp luật có hiệu lực tháng 11 năm 2023
- Các văn bản quy phạp pháp luật có hiệu lực tháng 11 năm 2021
- Các văn bản quy phạm pháp luật có hiệu lực tháng 10 năm 2021
- Những văn bản pháp luật mới có hiệu lực từ tháng 12 năm 2019
Đang truy cập: 415
Hôm nay: 569
Hôm qua: 2,576
Tuần này: 7,557
Tuần trước: 14,932
Tháng này: 36,276
Tháng trước: 62,906
Tổng lượt truy cập: 502,360
UBMTTQVN tỉnh Quảng Trị và huyện Gio Linh phối hợp đơn vị tài trợ tổ chức buổi lễ trao trang thiết bị dạy học cho các đơn vị trường Mầm Non trên địa bàn huyện Gio Linh.
- 14:43, Thứ Ba, 23-7-2024
- 12 lượt xem
Nhằm góp phần chia sẻ khó khăn, giúp trường Mầm non huyện Gio Linh có thêm điều kiện phục vụ công tác giảng dạy và học tập. Chiều ngày 19/7, UBMTTQVN tỉnh Quảng Trị và huyện Gio Linh phối hợp đơn vị tài trợ tổ chức buổi lễ trao trang thiết bị dạy học cho các đơn vị trường Mầm Non trên địa bàn huyện. Dự buổi lễ trao trang thiết bị dạy học có đồng chí Đào Mạnh Hùng, UVBTV Tỉnh ủy, Chủ tịch UBMTTQVN tỉnh Quảng trị; Phía huyện có đồng chí Lê Tiến Dũng, TUV, Bí thư Huyện ủy; Đ/c Dương Đức Hạnh, UVBTV Huyện ủy, Phó chủ tịch UBND huyện; Đ/c Nguyễn Thiên Bình, UVBTV Huyện ủy, Chủ tịch UBMTTQVN Huyện.
![](/o/3cmsnew-portlet/ViewImage?imagename=22T7 TRAO TTB 3_1721610981003.jpg)
Với mong muốn tạo điều kiện cho trẻ em có không gian hoạt động vui chơi, giải trí và được sự giới thiệu của đồng chí Lê Tiến Dũng, TUV, Bí thư Huyện ủy, “Quỹ từ thiên Hoa chia sẽ” đã đầu tư hỗ trợ 400 triệu đồng để mua các trang thiết bị học tập trao, tặng cho trường Mầm Non trên địa bàn huyện Gio Linh. Việc trao tặng thiết bị trường học cho trường mầm non lần này là một hoạt động đầy ý nghĩa nhằm động viên các em tiếp tục học tập tốt, phát triển toàn diện thể chất, tinh thần; thể hiện tình cảm, trách nhiệm của Quỹ từ thiên Hoa chia sẽ đối với các cháu trẻ em là những mầm non, những người chủ tương lai của đất nước.
Toàn cảnh buổi lễ trao tặng trang thiết bị dạy học cho các đơn vị trường Mầm Non trên địa bàn huyện Gio Linh.
Lãnh đạo UBMTTQVN tỉnh Quảng trị; Lãnh đạo huyện và đơn vị tài trợ trao tặng trang thiết bị dạ học cho các đơn vị trường Mầm Non trên địa bàn huyện Gio Linh
Gửi lời cảm ơn tới “Quỹ từ thiên Hoa chia sẽ” phát biểu tại buổi lễ trao tặng trang thiết bị, đồng chí Đào Mạnh Hùng, UVBTV Tỉnh ủy, Chủ tịch UBMTTQVN tỉnh Quảng trị và đồng chí Lê Tiến Dũng, TUV, Bí thư Huyện ủy nhấn mạnh: Hoạt động của “Quỹ từ thiên Hoa chia sẽ” là sự quan tâm, chia sẻ đã và đang tạo thêm niềm tin, động lực cho các cô, trò Trường Mầm non trên địa bàn huyện Gio Linh có thêm trang thiết bị dạy và học cho thế hệ Mầm Non của quê hương Gio Linh; qua đó góp phần sẻ chia khó khăn, giúp nhà trường có thêm điều kiện phục vụ cho công tác giảng dạy; đồng thời động viên, khích lệ các cô giáo và các em học sinh Mầm Non tiếp tục vượt khó vươn lên, đạt thành tích cao trong giảng dạy và học tập, thúc đẩy sự nghiệp giáo dục - đào tạo của địa phương ngày càng phát triển./.
Chính Linh- Trung tâm VHTT&TDTT Gio Linh
- Đồng chí Bí thư Huyện ủy thăm, tặng quà các gia đình chính sách
- Hội nghị đối thoại giữa Chủ tịch UBND huyện Gio Linh với đoàn viên, thanh niên năm 2024.
- Đại hội Đại biểu Hội LHTN Việt Nam huyện Gio Linh lần thứ VI, nhiệm kỳ 2024 - 2029.
- Hiệu quả sau 10 năm thực hiện chỉ thị 40-CT/TW của Ban Bí thư Trung ương Đảng trên địa bàn huyện Gio Linh
- Ngân hàng chính sách xã hội huyện Gio Linh thăm, tặng quà và cùng chuẩn bị bữa cơm thân mật tại gia đình nhà Mẹ Việt Nam Anh hùng Nguyễn Thị Nậy xã Phong Bình.
- Liên đoàn Lao động huyện Gio Linh tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành mở rộng lần thứ tư, khóa VI, nhiệm kỳ 2023 - 2028.
- Kiểm tra công tác đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm trước dịp Lễ hội Vì hòa bình năm 2024
- Hội LHPN huyện tổ chức chương trình "Đồng hành cùng phụ nữ biên cương năm 2024"
- Sơ kết 6 tháng hoạt động trợ giúp người khuyêt tật
- Hội Cựu Chiến binh huyện Gio Linh tổ chức Hội nghị tổng kết phong trào thi đua “Cựu chiến binh gương mẫu” lần thứ VII, giai đoạn 2019 - 2024.
- Thông báo điều chỉnh thu hồi đất đê thực hiện công trình: Đường nối từ cầu chui đương sắt (tại nút...
- Quyết định phê duyệt giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường, hỗ trợ khi nhà nước thu hồi đất thực...
- Thông báo về việc kết quả lựa chọn tổ chức đấu giá tài sản là sản phẩm nạo vét từ công trình duy...
- Thông báo lựa chọn tổ chức đấu giá cát nhiễm mặn sử dụng cho vật liệu san lấp, vị trí bãi chứa nằm...
- Công khai số liệu và thuyết minh tình hình thực hiện dự toán ngân sách huyện quý I năm 2024
- Quyết định về việc thu hồi đất để xây dựng công trình: Đường giao thông nối Quốc lộ 9 đến khu chế biến thủy sản Cửa Việt và các xã vùng đông Gio Linh (Đợt 2 - GĐ 2). Địa điểm: TT Cửa Việt, Xã Gio hải, huyện Gio Linh
- Quyết định công nhận xã, thị trấn đạt chuẩn tiếp cận pháp luật năm 2022
- Kê hoạch tổ chức lấy ý kiến nhân dân đối với dự thảo luật Đất đai (sửa đổi)
- Quyết định về việc phê duyệt phương án BTHT để GPMB dự án Phát triển điểm dân cư xã Trung Hải (giai đoạn 1). Địa điểm: xã Trung Hải, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị
- Quyết định về việc thu hồi đất để thực hiện dự án phát triển điểm dân cư xã Trung Hải (Giai đoạn 1), Địa điểm: Xã Trung hải, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị
- 795/HD-SNV - Biểu mẫu báo cáo thống kê công tác văn thư năm 2018
- 3474/QĐ-UBND - Thông tin về cuộc thi sáng tác biểu trưng (logo) huyện Gio Linh
- 564/HD-SNV - Đề cương hướng dẫn quy chế công tác văn thư, lưu trữ
- 01/2019/TT-BNV - Thông tư của Bộ Nội vụ Quy định quy trình trao đổi, lưu trữ, xử lý tài...
- 795/HD-SNV - Biểu mẫu báo cáo thống kê công tác văn thư năm 2019